ราคา 3500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 47.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 74468.09 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
เลขที่ห้อง 1
โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง | Supalai City Resort Ramkhamhaeng

รัฐภัทร ปานมั่น
0981635142
2018-12-25 08:29:19.0
เลขที่ประกาศ: 268130
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ : ขคด00132
.
ขายถูก คอนโดย่านรามคำแหง
Supalai City Resort Ramkhamhaeng
ขนาด 47.26 ตรม. ชั้น 4
ใกล้ The Mall รามคำแหง
.
** รายละเอียดเพิ่มเติม **
ชื่อโครงการ - ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง / Supalai City Resort Ramkhamhaeng
ที่ตั้ง - ติดถนนรามคำแหง แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ กทม.
.
** รายละเอียดห้อง **
- ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง / Supalai City Resort Ramkhamhaeng
- ขนาดห้อง 47.26 ตารางเมตร
- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว
- อยู่ชั้นที่ 4 อาคาร B
- ห้องมุม ทิศใต้
.
** ของแถมภายในห้อง **
- แอร์ 1 เครื่อง
- เครื่องทำน้ำอุ่น 1 เครื่อง
- ตู้อเนกประสงค์ 1 ตู้
- ผ้าม่าน+มู่ลี่
- ประตูคีย์การ์ด
.
========================================
*** ราคา... 3,500,000 ...บาท ***
========================================
.
.
** For Sell Condo Supalai City Resort Ramkhamhaeng Near The Mall Ramkhamhaeng. **
- Room size 47.26 S.qm.
- 1 bedroom, 1 bathroom.
- 4th floor , building B
- Digital Doorlock
- Air conditioner, water heater, 1 multipurpose cabinet, Curtains + Blinds
.
.
========================================
*** Sale Price… 3,500,000 …THB. ***
- CCTV
- Security guard 24 hours
.
* Nearby Attractions *
- Ramkhamhaeng University